Kocha Mkuu wa URA Nkata Paul amesema mchezo wa nusu fainali kati ya timu yake dhidi ya Yanga utakuwa mgumu sana.
Nkata alitamani Yanga iibuke na ushindi kwenye mchezo dhidi ya Singida United ili aikwepe katika mchezo huo wa nusu fainali.
"Kitu kinachonifanya kuihofia Yanga kwanza ni timu ambayo huwezi kuikariri kila siku inakuja na kikosi kipya na wachezaji wake wengi ni vijana wana kasi na nguvu za kupambana ukilinganisha na timu nyingine hicho ndiyo kina nifanya niwe na hofu ya kukutana nao," amesema Nkata.
Kocha huyo amesema anatambua kwamba Yanga inawakosa baadhi ya wachezaji wake wenye uzoefu na majina makubwa lakini vijana waliopo kwake yeye ndiyo anaona ni hatari kuliko wachezaji hao ambao wangeifanya timu kutokuwa na tofauti na klabu za Simba, Singida United na Azam FC.
Nkata alitamani Yanga iibuke na ushindi kwenye mchezo dhidi ya Singida United ili aikwepe katika mchezo huo wa nusu fainali.
"Kitu kinachonifanya kuihofia Yanga kwanza ni timu ambayo huwezi kuikariri kila siku inakuja na kikosi kipya na wachezaji wake wengi ni vijana wana kasi na nguvu za kupambana ukilinganisha na timu nyingine hicho ndiyo kina nifanya niwe na hofu ya kukutana nao," amesema Nkata.
Kocha huyo amesema anatambua kwamba Yanga inawakosa baadhi ya wachezaji wake wenye uzoefu na majina makubwa lakini vijana waliopo kwake yeye ndiyo anaona ni hatari kuliko wachezaji hao ambao wangeifanya timu kutokuwa na tofauti na klabu za Simba, Singida United na Azam FC.
ADVERTISE HERE